ศูนย์บริการร่วม One Stop Service : OSS
# | ชื่อ-สกุล | ตำแหน่ง | |
---|---|---|---|
1 | นายสุรศักดิ์ พ่อสียา | รองปลัดองค์การบริหารส่วนตำบลหนองฮี | |
2 | จ่าเอกไพบูรณ์ คำไพ | เจ้าพนักงานป้องกันและบรรเทาสาธารณภัย | |
3 | นายชาติพยักน์ โพธินาม | พนักงานขับรถยนต์(ส่วนกลาง) | |
4 | นายทศพล นวลงาม | พนักงานขับรถยนต์ (รถขยะ) | |
5 | นางณัฐภรณ์ กิมาลี | คนงานทั่วไป | |
6 | นายสมพงค์ จันทะนะ | พนักงานประจำท้ายรถขยะ | |
7 | นายพรศักดิ์ ภาวะดี | พนักงานประจำท้ายรถขยะ | |
8 | นายคมกฤช มาภา | นักการภารโรง | |
9 | นายณัฐกรณ์ ด้วงโต้ด | ผู้ช่วยช่างโยธา | |
10 | นายจีระศักดิ์ พรมแก้ว | ผู้ช่วยช่างไฟฟ้า | |
11 | นางสาวเตือนใจ มุลสุรินทร์ | ผู้ช่วยเจ้าพนักงานธุรการ | |
12 | นางสาวรุจิรา ศรีพรมษา | ผู้อำนวยการกองสวัสดิการสังคม | |
13 | จ่าเอกทวีศักดิ์ ด้วงโต้ด | เจ้าพนักงานธุรการชำนาญงาน | |
14 | ผู้ช่วยเจ้าพนักงานส่งเสริมการท่องเที่ยว | -ว่าง- | |
15 | เจ้าพนักงานจัดเก็บรายได้ | -ว่าง- | |
16 | นายสมพิศ แสงผา | เลขานุการนายกองค์การบริหารส่วนตำบลหนองฮี | |
17 | นายสัจจา มูลเมือง | พนักงานขับรถยนต์ (กู้ชีพ - กู้ภัย) | |
18 | นายพัฒนา จันทร์ศรีเมือง | รองนายกองค์การบริหารส่วนตำบลหนองฮี | |
19 | นายพิษณุ ด้วงโต้ด | สมาชิกสภา อบต.หนองฮี หมู่ที่ 1 | |
20 | นายกัมพล พนาจันทร์ | สมาชิกสภา อบต.หนองฮี หมู่ที่ 2 | |
21 | นายชนะชัย ไตรผล | รองนายกองค์การบริหารส่วนตำบลหนองฮี | |
22 | นายโกเมศ คงอยู่ | นายกองค์การบริหารส่วนตำบลหนองฮี | |
23 | นายมินตา สอนลม | รองประธานสภา อบต.หนองฮี | |
24 | นายมีชัย อินธง | สมาชิกสภา อบต.หนองฮี หมู่ที่ 4 | |
25 | นายพิทยา ชัยวิรุฬเวทย์ | สมาชิกสภา อบต.หนองฮี หมู่ที่ 5 | |
26 | นายตระกูล แสงชา | ประธานสภา อบต.หนองฮี | |
27 | นายดาวเรือง นาติโน | สมาชิกสภา อบต.หนองฮี หมู่ที่ 7 | |
28 | นายหมอนคำ มูลเมือง | สมาชิกสภา อบต.หนองฮี หมู่ที่ 8 | |
29 | นายวีระชาติ ขันตี | พนักงานดับเพลิง | |
30 | นายพัชระ กุลอัก | ผู้ช่วยนายช่างสำรวจ | |
31 | ว่าที่ ร.ต.วุฒิชัย แพงจ่อย | ปลัดองค์การบริหารส่วนตำบลหนองฮี | |
32 | นายวัชรพงษ์ เชื้อสาทุม | นายช่างโยธา | |
33 | นักวิชาการเงินและบัญชี | -ว่าง- | |
34 | วิศวกรโยธา | -ว่าง- | |
35 | นักวิชาการศึกษา | -ว่าง- | |
36 | นายวีระศักดิ์ กองโพธิ์ชัย | หัวหน้าสำนักปลัด | |
37 | นายธิปไตย สุริยนต์ | นักทรัพยากรบุคคล | |
38 | นักวิชาการสาธารณสุข | -ว่าง- | |
39 | ผู้อำนวยการกองช่าง | -ว่าง- | |
40 | นายถาวร ปาทะหา | นิติกรชำนาญการ | |
41 | เจ้าพนักงานธุรการ | -ว่าง- | |
42 | ครูผู้ช่วย | -ว่าง- | |
43 | เจ้าพนักงานการเงินและบัญชี | -ว่าง- | |
44 | นายวีรวุฒิ ไกยะฝ่าย | ผู้ช่วยนายช่างเขียนแบบ | |
45 | นายอัทพล คำไพ | ||
46 | นายชาญณรงค์ แสงผา | ผู้ช่วยเจ้าพนักงานการเกษตร | |
47 | ผู้ช่วยเจ้าพนักงานธุรการ | -ว่าง- | |
48 | นายเทวิน สอนลม | ผู้ช่วยเจ้าพนักงานป้องกันและบรรเทาสาธารณภัย | |
49 | นางสาวพิสสุดา เขียดคำ | ผู้ช่วยเจ้าพนักงานการเงินและบัญชี | |
50 | นางสาวจารุวรรณ จิตมาตย์ | ผู้ช่วยเจ้าพนักงานธุรการ | |
51 | นางสาวพจนา ด้วงคำภา | นักวิเคราะห์นโยบายและแผน | |
52 | นางสาวศิริพร ยะจันโท | ครูชำนาญการพิเศษ | |
53 | นางราตรี ศรีดาราช | ครูชำนาญการ | |
54 | นางอุลัยวรรณ นวนตา | ครูชำนาญการ | |
55 | นางสาวกรกนก เซ็นนอก | ครูชำนาญการ | |
56 | นางอนงค์พร ใจถวิล | ครู | |
57 | นางเพ็ญศรี อินธง | ครู | |
58 | นางชูจิตร วิเชียรล้ำ | ครู | |
59 | นางโสมศรี โสภาพรม | ผู้ดูแลเด็ก | |
60 | นางสาวกนกวรรณ มาภา | ผู้ดูแลเด็ก | |
61 | นางหนูมาตร เทพสุรินทร์ | ผู้ดูแลเด็ก | |
62 | นางสาวจารุรัตน์ นามวงค์ | ผู้ดูแลเด็ก | |
63 | นางสาวขนิษฐา ด้วงโต้ด | ผู้ดูแลเด็ก | |
64 | นางสาวนราพร ขอดเมชัย | ผู้ช่วยเจ้าพนักงานธุรการ | |
65 | นางสาวขวัญฤทัย กิมาลี | ผู้ดูแลเด็ก | |
66 | นางปราศรัย ด้วงโต้ด | สมาชิกสภา อบต.หนองฮี หมู่ที่ 9 | |
67 | นางสาวกนิษฐา ศูนยะ | สมาชิกสภา อบต.หนองฮี หมู่ที่ 10 | |
68 | นางนิติยา แสงกล้า | สมาชิกสภา อบต.หนองฮี หมู่ที่ 12 | |
69 | นางพรรณวิไล พยอม | สมาชิกสภา อบต.หนองฮี หมู่ที่ 11 | |
70 | นางใจสวรรค์ ยะจันโท | คนงานทั่วไป | |
71 | นางสาวระพีภรณ์ รามฤทธิ์ | ผู้ดูแลเด็ก | |
72 | นางสุรีรัตน์ สมเทพ | ผู้อำนวยการกองคลัง | |
73 | นางสาวสุวรรณา แสงผา | ผู้อำนวยการกองการศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม | |
74 | นางสาวธารทิพย์ ผาใต้ | นักวิชาการพัสดุ | |
75 | นางสาวพิไลวรรณ กำริสุ | นักวิชาการตรวจสอบภายใน | |
76 | ครูผู้ช่วย | -ว่าง- | |
77 | นางสาวกนกทิพย์ นามเปือย | ||
78 | นางสาวมัลลิกา จันทร์ไตรรัตน์ | นักจัดการงานทั่วไป | |
79 | นางสาวอัจฉรา พิมทา | นักสันทนาการ | |
80 | ผู้ช่วยเจ้าพนักงานธุรการ | -ว่าง- | |
81 | นางสายรุ้ง พ่อสียา | ผู้ช่วยเจ้าพนักงานพัฒนาชุมชน | |
82 | นางสาวพรณัช ปิยะโคตรกูล | ผู้ช่วยเจ้าพนักงานพัสดุ | |
83 | นางสาวทัศนีย์ มุลเมือง | ผู้ช่วยเจ้าพนักงานจัดเก็บรายได้ |